
SHIRIKA LA TAIFA LA MAENDELEO 

 

TAARIFA KWA UMMA 

Mnada wa Zao la Mpira  

Shirika la Taifa la Maendeleo (NDC) linautaarifu umma kuwa kwa hivi sasa litakuwa 

linatangaza mara kwa mara mnada kwa ajili ya uuzaji wa zao la mpira kulingana na 

upatikanaji wake kutoka mashamba yake mawili ya mpira yaliyopo Kihuhwi mkoani 

Tanga na Kalunga mkoani Morogoro. Tunawaalika washiriki wote wenye nia kushiriki 

katika mnada huu. 

Jinsi ya Kushiriki: 

Washiriki wanaotaka kushiriki katika mnada wanatakiwa kufuata hatua hizi; 

Tuma barua ya maombi ikiashiria nia yako ya kushiriki kwenda katika anwani ya 

barua pepe ya: info@ndc.go.tz 

Jumuisha jina lako kamili, mawasiliano, na maelezo muhimu ya kampuni yako. 

Utapokea uthibitisho wa barua pepe yako, ukithibitisha nia yako ya kushiriki katika 

mnada. 

Maelezo Muhimu: 

Washiriki wote wanashauriwa kuchunguza kwa kina sheria na masharti ya mnada, 

ambayo yatatolewa baada ya kuthibitisha ushiriki wako ambao utakuwa unataarifiwa 

na NDC mara kwa mara. 

Washiriki wanapaswa kuhakikisha kuwa maombi yao yapo kamili na sahihi. Maombi 

yasiyokamilika au yasiyo sahihi huenda yasifanyiwe maamuzi. 

Kwa maswali au maelezo zaidi, tafadhali wasiliana na: 

Shirika la Taifa la Maendeleo (NDC) 

Barua pepe: info@ndc.go.tz 

Shirika la Taifa la Maendeleo linatarajia ushiriki wa dhati wa washiriki wote wenye nia 

katika mnada huu. 

 

Imetolewa na 

Idara ya Uhusiano wa Masoko 


